Nemi kira a dawo

Sanya mu alatu motoci da kuma kocina

Muna bayar da motoci masu mahimmanci da kolejoji don bunkasa kwarewar ku kuma ba ku damar samun mafi kyawun lokuta. Abinda muke da fifiko shine gamsuwa.
Yi amfani da damar da za a ga wasu wuraren bhuguwa na Bhubaneswar da ke kewaye yayin da kake ziyartar Odisha.

SL #

Rubuta

4HRs-40KMs

8HRs-80KMs

EXTRA / HR

EXTRA / KM

1Dzire ko Similar850150014014
2Scorpio ko Similar1000180016016
3BRV ko Similar1200220020020
4Innova Crysta1500250025023
5Kawasaki birnin1600260026025
6Altis2500400040038
7Fortuner3500650060055
8Audi-A3 ko BMW-X150001000090090
9Mercedes-E6000110001000100

NOTES

  • Ranar BATA BATA: 200 don Sl #1 zuwa 6, da 300 don 7 zuwa 9
  • Allowance Night (22: 00 zuwa 06: 00 Hrs): Rs. 200 don Sl # 1 zuwa 6, da Rs. 300 don 7 zuwa 9
  • Ƙaddamar da Saurin Halitta: Rs. 300 don Sl # 1 zuwa 6 da Rs. 400 don 7 zuwa 9
  • Kilomita & hours zai fara & gama a wurin haya mu (Garage To Garage)
  • Bayan 4 Hrs / 40 Kms slab, an ƙyale na 30 minti an yarda. Don kowane tsawo bayan da aka ce suma, 8 Hrs / 80 Kms slab za a yi amfani. Idan aka kammala 8 Hrs / 80 Kms, za a caje KM / Sa'a kamar yadda Kasuwancin Kaya yake.
  • Za a caji harajin haraji, harajin haraji da kuma filin ajiye motoci a matsayin GST: 5%.
  • Don aikin haɗin waje, ƙayyadadden nisa za a lasafta 250KMs a kowace kwanan wata ko ainihin nesa, ko ta yaya ya fi girma. Dole ne a biya kaya ta KM bisa la'akari da jadawalin kuɗin fito.
  • Tsaya A / C yana da nauyi a kan asusun Pro-rata.
  • Tallafin kuɗin da aka sama a yau za'a sake bita idan akwai karuwa mai yawa a farashin man fetur & tsarin tsarin haraji.

Coawan A / C Coach

13-Seater

20-Seater, 27-Seater

41-Seater, 45-Seater

suna samuwa tare da mu.

Saduwa da Mu

don ƙarin bayani da bayanai

Adadin da aka ƙaddara:

  • Shaidun SMS na atomatik akan tabbacin tabbatarwa.
  • Shafukan SMS / Aika ta atomatik a kan rabo daga kayan motar & Chauffeur kafin 02 hours of Pick-up.
  • Labarin Labaran Daily, Kayan Girasar Ma'adinai, Ƙasa, Akwati na farko, Akwatin Ice-Akwati da Takarda Sauran takarda da aka bayar a cikin dukkan motocin a kan asali.
  • Dukkan motoci suna da iska, ba da shan taba ba, tsabta da tsabta.
  • Don shayarwa, Gurasa, 'Ya'yan itãcen marmari & Juice za a shirya don wakilai don neman ƙarin ƙarin caji.
  • Masu sufurin jiragen sama da / ko Sand Pebble na wakilci na filin jiragen sama wanda aka sanya shi tare da maraba da kyauta a filin jirgin sama / Railway Station don karɓar baƙi da Pick-up.
  • Sand Pebbles Tours bayar da shahararrun direbobi, masu biyayya, masu sana'a da kuma saba da hanyoyi da kuma uniform uniform.
  • Kwangiyoyi masu amfani suna da cikakken bayani a wurin da za su iya biyan bukatun Masana akan al'amuran da taron.
  • Zauren sabis na takalma na Clock yana samuwa ga Kamfanin Gudanar da Harkokin Kasuwanci da Gudanarwar Ƙungiyar, tafiye-tafiyen tafiye-tafiye, yawon shakatawa mai shiryarwa da kuma abubuwan da suka faru.
  • Ana amfani da sabis na haya na musamman don bukukuwan aure.
  • Ana adana bayanan mafi kyawun baƙo a cikin Bayanan Bayanan don samar da mafi kyawun ayyuka a kan umarni masu zuwa.

KARANTA ON-LINE:

  • Ana yin gyaran motoci kafin 24-hours. Duk da haka, ana iya tuntuɓar Sand Pebbles Operations Desk idan an buƙatar abin hawa a cikin 24 hours.
  • Yayinda yake yin ajiyar kan layi, dole ne a samar da duk bayanan da aka tsara a cikin takarda.
  • Lissafin kan layi yana biyan biyan kuɗi. Duk da haka Gwamna mai amfani. Haraji, Biyan Kuɗi, Kudin Kaya da Tsarin Kasuwanci na Yankin Ƙasashen Wajibi ne mai biyan kuɗi ya biya ta a lokacin yin aiki tare da taksi.
  • Dukkan bayanai da ma'amaloli da aka yi ta shafin yanar gizon Sand Pebbles suna da tabbaci ga Sand Pebbles. Sand Pebbles yana da mahimmanci don yin nadama akan sake tabbatarwa ta yadda ya kamata ba tare da iko ba.
  • Kudin Transaction na 15% na yawan kuɗin kuɗin da aka kiyasta za a caje idan an soke kwanan littafin 06 hours kafin. Da zarar taksi ya fita daga Garage, cikakken adadin kuɗi zai biya ta bako.
  • Bayan Bayanan Lissafi, Za ka iya duba halinka tare da kayan aikin sadarwar mu na 24Hrs.